Kwa wahitlmu wa chuo

Welcome to our community

Looks like you don't have an account yet? Be apart of something great, join today! Create account to get more access like posting, reacting to others helpful post and your own private message Register Or Login

The great manenge

Expert Villager
Platinum Villager
Jul 8, 2023
1,320
2,995
2,100
Kwema..
Kijana uliyehitimu chuo mwenzi huu najua hapa mpo wengi sana,kama ushawasilisha research kwa maprofessor na ushamaliza kila kitu,nataka nikupe wazo nzuri la kutoboa mazima kabisa yani hutataka ajira ya mtu tena.

**Najuwa unapesa ulizosave sio chini ya laki 5

**najuwa una simu nzuri yenye thamani kwanzia 250000 mpaka 1 million

**najuwa una aibu sana

**najuwa unaogopa watu
Kitu kilichopo akili mwako sasa ni kuajiriwa tu,nakuambia hivi utateseka na vyeti mpaka viatu viishe.

Kwanza huna::
**uzoefu wa miaka 3
**kwanza ujiamini
Basi ili uepuke hayo yote
Fanya hivi....


Tafuta maeneo yenye mkusanyiko wa watu wengi kwenye
**masoko
**magereji
**popote penye watu wengi.
Tafuta wa mama 3 wawe wanasambaza chakula.

Pika ugali dona na rost la nyama na mboga za majani,(hapo kwenye rost ingia YouTube jifunze jinsi ya kutengeneza rost nzuri).

Sasa wewe ndo utakuwa cashier yani na kuhakikishia utapiga pesa mpaka uzikimbie.

Hapo palipokuwa na ugumu ni kuanza tu.

Na kuogopa utaonekanaje.
Wewe ndo unamsitakabali wa maisha yako,endelea hivyo hivyo kuogopa watu.
 
Last edited by a moderator:

Similar threads

Zab 10:1 Ee BWANA, kwa nini wasimama mbali? Kwani kujificha nyakati za shida? Hello! Nawasalimu wa ndugu kwa jina la Yesu, mko njema sio! Mimi ni mzima sana, twende kwenye mada; Umesha wai kupitia changamoto mpaka ukahisi kama Mungu hayupo, hakuoni wala hakusikii, yaani ukahisi amekuacha...
Replies
4
Views
357
MAKOSA MATANO YA WAFILISTI KWA SAMSONI By CK Allan - Kitabu Cha Rejea ni kutoka WAAMUZI (Biblia) Inasadikika kuwa watu waliouwawa kwa mkono wa Samson kwenye ule ukumbi (uwanja wa michezo) siku Ile Samson anajitoa mhanga, walikuwa ni wengi KULIKO wale waliouwawa wakati wa uhai wake!! Kwa Lugha...
Replies
2
Views
380
Weka codes za kila rangi lengo ni kumpasua kanjibahi hadi arudi kwao new delhi .remember bet what you can affors to loose
Replies
5
Views
411
Habari zenu, mimi ni mzima na tumaini na ninyi niwazima, moja kwa moja kwenye mada. Kama unajiusisha na ufugaji wa nguruwe au ulishawai fanya hii ishu, tafadhali naomba utupe uzoefu wako. A) utuambie nini siri ya kufuga awamabwana kwa faida? B) utuambie pia nikitu gani cha kuepuka ili tusile...
Replies
4
Views
493
Umri ambao mwanaume ana uzazi mkubwa zaidi ni kati ya miaka 22 na 25. Inapendekezwa kuwa na watoto kabla ya kufikia umri wa miaka 35. Baada ya umri huu, uzazi wa kiume huanza kudhoofika. Baada ya miaka 35, manii inaweza kusababisha ujauzito ambapo mabadiliko yanaweza kutokea. Zaidi ya hayo...
Replies
10
Views
262

Recommendation

See popular novels


Kijiji Q and A


Engage in smalltalk


Let's grow up


Greats moments ever

Top Bottom