kitimoto kitamu sana

Welcome to our community

Looks like you don't have an account yet? Be apart of something great, join today! Create account to get more access like posting, reacting to others helpful post and your own private message Register Or Login

mshamba_mkuu

Expert Villager
Jun 4, 2023
1,563
4,524
2,100
mshamba_mkuu huko mbeya atakuwa anakula mdudu na chips kila week.

Ila ndugu zangu nataka niache kula nyama for a year. Ushahuri tafadhali hiki kitambi kitakuja nidhalilisha
ni ngumu, ushauri ni mwingi na utachanganyikiwa... ila mimi nimepoteza mda mwingi mitandaoni kufuatilia na nina uelewa kidogo, ila kama kweli unataka kukipunguza tumia mda mwingi kufuatilia hayo mambo ya mazoezi mtandaoni... mwanzo utaona kama kuna mambo mengi, ila ukishapata taarifa kutoka vyanzo fulani, kuna picha itajengeka kichwani kwako...

kuna hii article nzuri inanyoosha maelezo nakutumia watsapp
 

Watoto wa kidugala

Active Villager
Platinum Villager
Jul 8, 2023
195
704
1,900
Chips jero kweli mzee??hivyo viazi na mafuta ya transformer
Wakishua wewe haya huwezi yajua .
Nenda keko mtaa wa Magurumbasi pembezoni na gereza la keko kama waelekea bandarini utawakuta hakina mama wanapika na kuuza vichips vya jero wanapimia kwenye vikombe vidogo vya chai .

Vijana wa chuo cha DUCE wanaponea huko na chuo cha Uhasibu huko ndiyo wanapambana kutunza boom zao
 

The great manenge

Expert Villager
Platinum Villager
Jul 8, 2023
1,320
2,995
2,100
Se
Wakishua wewe haya huwezi yajua .
Nenda keko mtaa wa Magurumbasi pembezoni na gereza la keko kama waelekea bandarini utawakuta hakina mama wanapika na kuuza vichips vya jero wanapimia kwenye vikombe vidogo vya chai .

Vijana wa chuo cha DUCE wanaponea huko na chuo cha Uhasibu huko ndiyo wanapambana kutunza boom zao
Ma sasa nipo huku manyara camp siku nitatembea huko
 

Gily

KF Founder & Dragon IGM
Jun 4, 2023
6,950
22,285
2,100
ni ngumu, ushauri ni mwingi na utachanganyikiwa... ila mimi nimepoteza mda mwingi mitandaoni kufuatilia na nina uelewa kidogo, ila kama kweli unataka kukipunguza tumia mda mwingi kufuatilia hayo mambo ya mazoezi mtandaoni... mwanzo utaona kama kuna mambo mengi, ila ukishapata taarifa kutoka vyanzo fulani, kuna picha itajengeka kichwani kwako...

kuna hii article nzuri inanyoosha maelezo nakutumia watsapp
Shukrani san nitumie WhatsUp itanisaidia sana
Ila naamini nikipunguza kula nyama itanisaidia sana pia kupunguza uzito

Nataka kuwa vegetarian napata wakati mgumu sana
 

Gily

KF Founder & Dragon IGM
Jun 4, 2023
6,950
22,285
2,100
Wakishua wewe haya huwezi yajua .
Nenda keko mtaa wa Magurumbasi pembezoni na gereza la keko kama waelekea bandarini utawakuta hakina mama wanapika na kuuza vichips vya jero wanapimia kwenye vikombe vidogo vya chai .

Vijana wa chuo cha DUCE wanaponea huko na chuo cha Uhasibu huko ndiyo wanapambana kutunza boom zao
Haha hizo nimekula sana kipindi hicho. Ila aisee utoto raha zile chips zinakuwa tamu mnapanga foleni
 

The great manenge

Expert Villager
Platinum Villager
Jul 8, 2023
1,320
2,995
2,100
Shukrani san nitumie WhatsUp itanisaidia sana
Ila naamini nikipunguza kula nyama itanisaidia sana pia kupunguza uzito

Nataka kuwa vegetarian napata wakati mgumu sana
Unajua unapokuwa vegetarian utaumwa ovyo ovyo
 

The great manenge

Expert Villager
Platinum Villager
Jul 8, 2023
1,320
2,995
2,100
Sawa kabisa , wasalimie ila huko si wamburu na wairaki ?

Tunza afya ndugu yangu ili mwakani tufanye vacation nje ya nchi maana nataka nimuombe raisi wetu hapa , tupange vacation ya mwisho wa mwaka kwa members wa mwanzo wa kijijiforums
Kweli mkuu au joking??
 

Watoto wa kidugala

Active Villager
Platinum Villager
Jul 8, 2023
195
704
1,900
Haha hizo nimekula sana kipindi hicho. Ila aisee utoto raha zile chips zinakuwa tamu mnapanga foleni
Ni tamu sana .
Nilipata kufanya research moja na wahadhiri wa DUCE sasa kutokana kuwa nilikuwa ni mgeni kwenye sura za wanafunzi wa pale ikawa inabidi mimi ndiyo niingie mtaani kuchangamana na wasela nilienjoy maisha ya msela specifically wa chuo
 

Gily

KF Founder & Dragon IGM
Jun 4, 2023
6,950
22,285
2,100
Sawa kabisa , wasalimie ila huko si wamburu na wairaki ?

Tunza afya ndugu yangu ili mwakani tufanye vacation nje ya nchi maana nataka nimuombe raisi wetu hapa , tupange vacation ya mwisho wa mwaka kwa members wa mwanzo wa kijijiforums
Unataka ukavute Skanka South na makaburiπŸ˜ƒ
 

Gily

KF Founder & Dragon IGM
Jun 4, 2023
6,950
22,285
2,100
Ni tamu sana .
Nilipata kufanya research moja na wahadhiri wa DUCE sasa kutokana kuwa nilikuwa ni mgeni kwenye sura za wanafunzi wa pale ikawa inabidi mimi ndiyo niingie mtaani kuchangamana na wasela nilienjoy maisha ya msela specifically wa chuo
Vitu vidogo vidogo kwenyw maisha vina ridhisha sana. Unakuta unaenda sehemu kula pweza ghafla umekula nusu ya meza
 

Similar threads

Sijui anaitwa nani ila siku hizi naona anatrend sana kwenye status za watu , stickers nk halafu jamaa comedy zake haongei na code zake za mavazi zilezile.
Replies
6
Views
206
Mficha maradhi kifo humumbua, nateseka naumia sana toka niachane na ex wangu. Tulikuwa na uhusiano miaka 2 iliyopita, baada ya kufuma message WhatsApp namtongoza msichana mmoja hivi mtaani akavunja mahusiano. Kifupi tu yule msichana wa mtaani sio kuwa nilimpenda. Si mnatambua ndugu zangu kuwa...
Replies
17
Views
575
Nina kaproject kangu hapa simple ila nakula bags kama uchafu, nafix ila sometime sipati syntax error ila logical error na hii ni ngumu kufix sababu computer haiwezi ditect hii error naomba kupumzika kesho ninapepa huuuuu! Wataalamu nani nimtumie sourcecode anifanyie manuva?
Replies
0
Views
149
Hali hiyo inaweza pia kusababisha mashambulizi ya hofu, ambayo kwa kawaida hujumuisha baadhi ya dalili zifuatazo za kimwili: Kutokwa na jasho sehemu kubwa ya mwili Maumivu ya kifua Kichefuchefu au usumbufu wa tumbo Ugumu wa kupumua au kuhisi pumzi inakata Kizunguzungu au kuzirai Mapigo ya moyo...
Replies
16
Views
231

Recommendation

See popular novels


Kijiji Q and A


Engage in smalltalk


Let's grow up


Greats moments ever

Top Bottom