Bank gani inahuduma bora kati ya CRDB na NMB?

Welcome to our community

Looks like you don't have an account yet? Be apart of something great, join today! Create account to get more access like posting, reacting to others helpful post and your own private message Register Or Login

Gily

KF Founder & Dragon IGM
Jun 4, 2023
6,950
22,283
2,100
CRDB ilikuwa inabebwa sana na serikali pale walipokuwa wanaweka fedha za serikali. Ila sasa Magu alipoingia madarakani akarudisha hela BOT. CRDB hata hisa zilipungua

kimtazamo NMB inafanya vizuri zaidi. Ukiangalia hata mwaka jana 2022 financial statement zinaonyesha NMB ime perfom vizuri zaidi
 

Hakimu

Immortal Village Hero
Jun 3, 2023
2,628
6,112
2,100
CRDB ilikuwa inabebwa sana na serikali pale walipokuwa wanaweka fedha za serikali. Ila sasa Magu alipoingia madarakani akarudisha hela BOT. CRDB hata hisa zilipungua

kimtazamo NMB inafanya vizuri zaidi. Ukiangalia hata mwaka jana 2022 financial statement zinaonyesha NMB ime perfom vizuri zaidi
Duuh basi bomba sana NMB
 

Katkit

Senior Villager
Platinum Villager
Jun 8, 2023
693
2,144
1,900
Hao NMB mwaka 2016 nilipoteza kadi nikarequest mpya sikuipata walinisumbua miez 6 nenda rudi nkasema ctatumia tena hyo bank. Mwaka jana pia nilipoteza kadi ya CRDB within two weeks baada ya kuomba mpya nikapatiwa.
 

Hakimu

Immortal Village Hero
Jun 3, 2023
2,628
6,112
2,100
Hao NMB mwaka 2016 nilipoteza kadi nikarequest mpya sikuipata walinisumbua miez 6 nenda rudi nkasema ctatumia tena hyo bank. Mwaka jana pia nilipoteza kadi ya CRDB within two weeks baada ya kuomba mpya nikapatiwa.
Unapotezaje kadi hivyo
 

Similar threads

Umri ambao mwanaume ana uzazi mkubwa zaidi ni kati ya miaka 22 na 25. Inapendekezwa kuwa na watoto kabla ya kufikia umri wa miaka 35. Baada ya umri huu, uzazi wa kiume huanza kudhoofika. Baada ya miaka 35, manii inaweza kusababisha ujauzito ambapo mabadiliko yanaweza kutokea. Zaidi ya hayo...
Replies
10
Views
262
Ushalala kwa mwanamke? Ulikuaje? Ulilala kwa amani au ulikua uahofia njemba atakuja kugonga hodi saa yoyote? Wadau wanadai hatakama unalipa kodi kulala kwa mwanamke ni mwiko maana kuna alie lipia umeme, mwingine gas, na kuna alie nunua saboofer
Replies
0
Views
258
Replies
8
Views
468
Katika maisha ya kimapenzi yapo mengi ya kuvumilia ili kuweza kudumu na huyo uliyetokea kumpenda ila sio usaliti. Ukweli hauwezi pingika mapenzi yanauma sana. Ikitokea umemfumania mpenzi wako kitandani akiwa na mwanaume au mwanamke mwingine utachukua maamuzi gani?
Replies
14
Views
542
Umwa sana Hitaji pesa Anzisha biashara/shughuli yenye kuwahitaji sana Oya wakuu hii ni quote tu marafiki wapo na wanafiki wapo watakupenda kwa namna flani ila baada ya muda hawako na wewe Tupambane together tuijenge KF as members
Replies
11
Views
304

Recommendation

See popular novels


Kijiji Q and A


Engage in smalltalk


Let's grow up


Greats moments ever

Top Bottom